Thảo luận Có Anh/Chị nào ngoài việc văn phong còn kinh doanh facebook kiếm sữa cho con k ạ?

hungtivi

Sinh viên kế toán
Thích
0
Thời buổi công nghệ càng ngày càng khó khăn, muốn tối về làm thêm kiếm cho con hộp sữa mà khó quá ;) trước đây e bán online ok lắm nhưng nữa năm gần đây facebook càng ngày càng khó, mất hết tương tác ngày lẹt đẹt vài đơn chán, muốn kiếm vài hộp sữa cho con mà khó quá đi ah ;p. Nay e đăng đàn xin các mom,các bác, các cô... có kinh nghiệm, bí quyết gì chia sẻ chỉ dẫn cho e với ạ
) Em xin cảm ơn!

Lê Thu Hằng

Moderator
Thành viên BQT
Thích
28
Thời buổi công nghệ càng ngày càng khó khăn, muốn tối về làm thêm kiếm cho con hộp sữa mà khó quá ;) trước đây e bán online ok lắm nhưng nữa năm gần đây facebook càng ngày càng khó, mất hết tương tác ngày lẹt đẹt vài đơn chán, muốn kiếm vài hộp sữa cho con mà khó quá đi ah ;p. Nay e đăng đàn xin các mom,các bác, các cô... có kinh nghiệm, bí quyết gì chia sẻ chỉ dẫn cho e với ạ
) Em xin cảm ơn!
Bạn ơi,trên đây chỉ chia sẻ kinh nghiệm kế toán thôi bạn,còn vấn đề bán hàng online mọi người đều không có kinh nghiệm đâu,bạn có câu hỏi nào liên quan tới kế toán cứ đưa lên đây các thành viên sẽ giúp đỡ nhiệt tình nha.Chúc bạn thành công